|
|
| ขั้นต่ำ: | ตร.ว.300ม |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | แพคเกจไม้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 15-20 วัน |
| วิธีการจ่ายเงิน: | l/c, d/a, d/p, t/t |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30,000 ตร.ม./วัน |
แผ่นผสมอลูมิเนียมช้างของเรามีเคลือบ PVDF ที่ทนทาน
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความหนาของผิวอัลลูมิเนียม | 0.06 มิลลิเมตร-0.50 มิลลิเมตร |
| ความหนาของแผ่นทั้งหมด | 2 มิลลิเมตร-6 มิลลิเมตร |
| ความกว้างมาตรฐาน | 1000 มม, 1220 มม (ปกติ) |
| ความกว้างสูงสุด | 1250mm-1575mm |
| ความยาวสูงสุด | ขนาดสูงถึง 5800 มิลลิเมตร |
| ขนาดแผ่นมาตรฐาน | 1220mm * 2440mm |
| ความสามารถในการผลิตรายเดือน | 100,000sqm |
| ตัวเลือกวัสดุหลัก | PE, LDPE, B1/A2 หัวแร่ที่มีเกณฑ์ไฟ |
ขนาดและสีที่กําหนดตามความต้องการ มีให้เลือกในสแตนดาร์ดไอวอรี่ (RAL 9001/9010) หรือสามารถปรับเปลี่ยนสีที่เฉพาะโครงการ
พานอลูมิเนียมผสมสีขาว PVDF ของเราถูกออกแบบมาโดยเฉพาะสําหรับหน้าต่างอาคารสูงและโครงการเคลือบภายนอกในภูมิอากาศที่ต้องการ เช่น เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ และเอเชียกลาง
ประสบการณ์พบกับนวัตกรรมถึงแม้ว่าสถานที่ทันสมัยของเราจะย้ายไปยังเวนซีแอนในปี 2021 แต่ทีมงานหลักของเราจะนําประสบการณ์เชี่ยวชาญ 20 ปีในการผลิตแผ่นผสมอลูมิเนียม (ACP) และฟาเนอรี่อลูมิเนียม
ขอบคุณสําหรับความสนใจในผลิตภัณฑ์ของเรา เราหวังที่จะมีโอกาสทํางานกับคุณ
|
|
| ขั้นต่ำ: | ตร.ว.300ม |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | แพคเกจไม้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 15-20 วัน |
| วิธีการจ่ายเงิน: | l/c, d/a, d/p, t/t |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30,000 ตร.ม./วัน |
แผ่นผสมอลูมิเนียมช้างของเรามีเคลือบ PVDF ที่ทนทาน
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความหนาของผิวอัลลูมิเนียม | 0.06 มิลลิเมตร-0.50 มิลลิเมตร |
| ความหนาของแผ่นทั้งหมด | 2 มิลลิเมตร-6 มิลลิเมตร |
| ความกว้างมาตรฐาน | 1000 มม, 1220 มม (ปกติ) |
| ความกว้างสูงสุด | 1250mm-1575mm |
| ความยาวสูงสุด | ขนาดสูงถึง 5800 มิลลิเมตร |
| ขนาดแผ่นมาตรฐาน | 1220mm * 2440mm |
| ความสามารถในการผลิตรายเดือน | 100,000sqm |
| ตัวเลือกวัสดุหลัก | PE, LDPE, B1/A2 หัวแร่ที่มีเกณฑ์ไฟ |
ขนาดและสีที่กําหนดตามความต้องการ มีให้เลือกในสแตนดาร์ดไอวอรี่ (RAL 9001/9010) หรือสามารถปรับเปลี่ยนสีที่เฉพาะโครงการ
พานอลูมิเนียมผสมสีขาว PVDF ของเราถูกออกแบบมาโดยเฉพาะสําหรับหน้าต่างอาคารสูงและโครงการเคลือบภายนอกในภูมิอากาศที่ต้องการ เช่น เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ และเอเชียกลาง
ประสบการณ์พบกับนวัตกรรมถึงแม้ว่าสถานที่ทันสมัยของเราจะย้ายไปยังเวนซีแอนในปี 2021 แต่ทีมงานหลักของเราจะนําประสบการณ์เชี่ยวชาญ 20 ปีในการผลิตแผ่นผสมอลูมิเนียม (ACP) และฟาเนอรี่อลูมิเนียม
ขอบคุณสําหรับความสนใจในผลิตภัณฑ์ของเรา เราหวังที่จะมีโอกาสทํางานกับคุณ