|
|
| ขั้นต่ำ: | ตร.ว.300ม |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | แพคเกจไม้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 15-20 วัน |
| วิธีการจ่ายเงิน: | l/c, d/a, d/p |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30,000 ตร.ม./วัน |
แผ่นผสมอัลลูมิเนียมจากไม้ (ACP) เป็นวัสดุก่อสร้างที่ทันสมัยที่รวมความงามธรรมชาติของไม้กับความทนทานและความแข็งแรงของอลูมิเนียมผลิตภัณฑ์ที่หลากหลายนี้ เหมาะสําหรับการใช้งานที่หลากหลาย, จากการเคลือบภายนอกไปยังองค์ประกอบการออกแบบภายในในอาคารพาณิชย์, หน้าต่างที่อยู่อาศัย, และสภาพแวดล้อมของบริษัท
ในฐานะโรงงานชั้นนําในอุตสาหกรรม เราให้คุณภาพที่รองรับจากข้อมูล
| ลักษณะ | รายละเอียดรายละเอียด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | จีชั่น ซีจิ |
| ความหนาของแผ่น | 3mm / 4mm / 5mm (สามารถปรับแต่ง) |
| อลูมิเนียมหนัง | 0.15 มิลลิเมตร / 0.21 มิลลิเมตร / 0.30 มิลลิเมตร / 0.40 มิลลิเมตร |
| ประเภทเคลือบ | PVDF ที่มีความสามารถสูง (ภายนอก) / PE (ภายใน) |
| วัสดุหลัก | LDPE ที่ไม่เป็นพิษ / หัวหินที่สามารถเผาไหม้ได้ |
| ขนาดมาตรฐาน | 1220mm x 2440mm (ความยาวตามสั่งสูงสุด 6000mm) |
| ความแข็งแรงของเปลือก | ≥ 7.0 N/mm (ทดสอบในสภาพที่รุนแรง) |
โรงงานของเราย้ายไปเวนชั่นในปี 2021 มีความเชี่ยวชาญในการผลิตแผ่นผสมอลูมิเนียมและผนังอลูมิเนียม มีพนักงานกว่า 100 คน และครอบคลุมพื้นที่ 30,000 ตารางเมตรเราใช้อุปกรณ์ผลิตที่ทันสมัย รวมถึงเครื่องมือระดับสูง นําเข้าจากญี่ปุ่นการปรับปรุงเทคโนโลยีของเราอย่างต่อเนื่อง
แผนผงผสมอัลลูมิเนียมไม้แต่ละแผ่นถูกบรรจุด้วยความรอบคอบด้วยฟองป้องกันและการบรรจุกันน้ําเพื่อป้องกันความชื้นพานิล ถูก วาง ไว้ ใน กล่องไม้ ที่ แข็งแรง เพื่อ ป้องกัน การ กระแทก ระหว่าง การ ขนส่งสําหรับการขนส่ง กล่องถูกบรรจุบนพัลเล็ตเพื่อความมั่นคงและการจัดการง่าย ๆ จากนั้นถูกขัดและติดในถังขนส่งเพื่อรับประกันการจัดส่งอย่างปลอดภัย
|
|
| ขั้นต่ำ: | ตร.ว.300ม |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | แพคเกจไม้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 15-20 วัน |
| วิธีการจ่ายเงิน: | l/c, d/a, d/p |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30,000 ตร.ม./วัน |
แผ่นผสมอัลลูมิเนียมจากไม้ (ACP) เป็นวัสดุก่อสร้างที่ทันสมัยที่รวมความงามธรรมชาติของไม้กับความทนทานและความแข็งแรงของอลูมิเนียมผลิตภัณฑ์ที่หลากหลายนี้ เหมาะสําหรับการใช้งานที่หลากหลาย, จากการเคลือบภายนอกไปยังองค์ประกอบการออกแบบภายในในอาคารพาณิชย์, หน้าต่างที่อยู่อาศัย, และสภาพแวดล้อมของบริษัท
ในฐานะโรงงานชั้นนําในอุตสาหกรรม เราให้คุณภาพที่รองรับจากข้อมูล
| ลักษณะ | รายละเอียดรายละเอียด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | จีชั่น ซีจิ |
| ความหนาของแผ่น | 3mm / 4mm / 5mm (สามารถปรับแต่ง) |
| อลูมิเนียมหนัง | 0.15 มิลลิเมตร / 0.21 มิลลิเมตร / 0.30 มิลลิเมตร / 0.40 มิลลิเมตร |
| ประเภทเคลือบ | PVDF ที่มีความสามารถสูง (ภายนอก) / PE (ภายใน) |
| วัสดุหลัก | LDPE ที่ไม่เป็นพิษ / หัวหินที่สามารถเผาไหม้ได้ |
| ขนาดมาตรฐาน | 1220mm x 2440mm (ความยาวตามสั่งสูงสุด 6000mm) |
| ความแข็งแรงของเปลือก | ≥ 7.0 N/mm (ทดสอบในสภาพที่รุนแรง) |
โรงงานของเราย้ายไปเวนชั่นในปี 2021 มีความเชี่ยวชาญในการผลิตแผ่นผสมอลูมิเนียมและผนังอลูมิเนียม มีพนักงานกว่า 100 คน และครอบคลุมพื้นที่ 30,000 ตารางเมตรเราใช้อุปกรณ์ผลิตที่ทันสมัย รวมถึงเครื่องมือระดับสูง นําเข้าจากญี่ปุ่นการปรับปรุงเทคโนโลยีของเราอย่างต่อเนื่อง
แผนผงผสมอัลลูมิเนียมไม้แต่ละแผ่นถูกบรรจุด้วยความรอบคอบด้วยฟองป้องกันและการบรรจุกันน้ําเพื่อป้องกันความชื้นพานิล ถูก วาง ไว้ ใน กล่องไม้ ที่ แข็งแรง เพื่อ ป้องกัน การ กระแทก ระหว่าง การ ขนส่งสําหรับการขนส่ง กล่องถูกบรรจุบนพัลเล็ตเพื่อความมั่นคงและการจัดการง่าย ๆ จากนั้นถูกขัดและติดในถังขนส่งเพื่อรับประกันการจัดส่งอย่างปลอดภัย