|
|
| ขั้นต่ำ: | ตร.ว.300ม |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | แพคเกจไม้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 15-20 วัน |
| วิธีการจ่ายเงิน: | l/c, d/a, d/p |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30,000 ตร.ม./วัน |
แผ่นผสม PVDF อลูมิเนียมประกอบด้วยแผ่นอลูมิเนียมสีสองแผ่นที่ผูกกับวัสดุหลักโพลีเอธีเลน (PE) แผ่น ACM เป็นวัสดุที่ดีสําหรับการใช้งานภายในหรือภายนอกที่ต้องการความมั่นคงของมิติที่ดี, น้ําหนักต่ํา และมีลักษณะเรียบและสดใส
แผ่นผสมอัลลูมิเนียม PVDF ส่งผลิตประโยชน์ที่แตกต่างกันอย่างพิเศษ. ประสิทธิภาพการใช้จ่ายของพวกเขามาจากการผสมผสานที่โดดเด่นของความทนทานระยะยาวและการบํารุงรักษาอย่างน้อย:การเคลือบ PVDF ทนต่อการเสื่อมและการเคลียร์, รับประกันว่าแผ่นจะยังคงมีลักษณะเหมือนใหม่เป็นเวลา 20+ ปี.
ความแข็งแกร่งต่อสิ่งแวดล้อมเป็นลักษณะที่โดดเด่นอีกอย่าง จากความร้อนที่ทะเลทรายเกิน 50 ° C ถึงความหนาวที่สูงต่ํากว่า -30 ° C แผ่นยังคงความมั่นคงของโครงสร้างโดยไม่ต้องบิดหรือแตกการกันความร้อนที่ติดตั้งในตึกยังลดการใช้พลังงาน ลดต้นทุน HVAC 15%~20% ในอาคารพาณิชย์.
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ความหนาของผิวอัลลูมิเนียม | 0.06 มิลลิเมตร-0.50 มิลลิเมตร |
| ความหนาของแผ่นทั้งหมด | 2 มิลลิเมตร-6 มิลลิเมตร |
| ความกว้าง | 1000mm, 1220mm (ปกติ), 1250mm, 1300mm, 1500mm, 1550mm, 1575mm (สูงสุด) |
| ความยาว | ขนาดสูงถึง 5800 มิลลิเมตร |
| ขนาดมาตรฐาน | 1220mm (ความกว้าง) * 2440mm (ความยาว) |
| ความสามารถในการผลิต | 100,000sqm / เดือน |
| ตัวเลือกพื้นฐานภายใน | โพลีเอธิลีนธรรมดาที่ไม่เป็นพิษ โพลีเอธิลีนที่ไม่แตกจากด้านหนึ่ง โพลีเอธิลีนที่ไม่แตกจากด้านสอง โพลีเอธิลีนที่ไม่แตกจากด้านหนึ่ง LDPE แท้ B1 เอกที่เต็มไปด้วยแร่ธาตุที่ไม่เผาไหม้ A2 เอกที่เต็มไปด้วยแร่ธาตุที่ไม่เผาไหม้ |
ขนาดไม่มาตรฐานและสีพิเศษมีขึ้นอยู่กับความต้องการของลูกค้า
ขอบคุณมากที่ดูหน้านี้
หวังจะร่วมมือกันอย่างเต็มใจ
|
|
| ขั้นต่ำ: | ตร.ว.300ม |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | แพคเกจไม้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 15-20 วัน |
| วิธีการจ่ายเงิน: | l/c, d/a, d/p |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30,000 ตร.ม./วัน |
แผ่นผสม PVDF อลูมิเนียมประกอบด้วยแผ่นอลูมิเนียมสีสองแผ่นที่ผูกกับวัสดุหลักโพลีเอธีเลน (PE) แผ่น ACM เป็นวัสดุที่ดีสําหรับการใช้งานภายในหรือภายนอกที่ต้องการความมั่นคงของมิติที่ดี, น้ําหนักต่ํา และมีลักษณะเรียบและสดใส
แผ่นผสมอัลลูมิเนียม PVDF ส่งผลิตประโยชน์ที่แตกต่างกันอย่างพิเศษ. ประสิทธิภาพการใช้จ่ายของพวกเขามาจากการผสมผสานที่โดดเด่นของความทนทานระยะยาวและการบํารุงรักษาอย่างน้อย:การเคลือบ PVDF ทนต่อการเสื่อมและการเคลียร์, รับประกันว่าแผ่นจะยังคงมีลักษณะเหมือนใหม่เป็นเวลา 20+ ปี.
ความแข็งแกร่งต่อสิ่งแวดล้อมเป็นลักษณะที่โดดเด่นอีกอย่าง จากความร้อนที่ทะเลทรายเกิน 50 ° C ถึงความหนาวที่สูงต่ํากว่า -30 ° C แผ่นยังคงความมั่นคงของโครงสร้างโดยไม่ต้องบิดหรือแตกการกันความร้อนที่ติดตั้งในตึกยังลดการใช้พลังงาน ลดต้นทุน HVAC 15%~20% ในอาคารพาณิชย์.
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ความหนาของผิวอัลลูมิเนียม | 0.06 มิลลิเมตร-0.50 มิลลิเมตร |
| ความหนาของแผ่นทั้งหมด | 2 มิลลิเมตร-6 มิลลิเมตร |
| ความกว้าง | 1000mm, 1220mm (ปกติ), 1250mm, 1300mm, 1500mm, 1550mm, 1575mm (สูงสุด) |
| ความยาว | ขนาดสูงถึง 5800 มิลลิเมตร |
| ขนาดมาตรฐาน | 1220mm (ความกว้าง) * 2440mm (ความยาว) |
| ความสามารถในการผลิต | 100,000sqm / เดือน |
| ตัวเลือกพื้นฐานภายใน | โพลีเอธิลีนธรรมดาที่ไม่เป็นพิษ โพลีเอธิลีนที่ไม่แตกจากด้านหนึ่ง โพลีเอธิลีนที่ไม่แตกจากด้านสอง โพลีเอธิลีนที่ไม่แตกจากด้านหนึ่ง LDPE แท้ B1 เอกที่เต็มไปด้วยแร่ธาตุที่ไม่เผาไหม้ A2 เอกที่เต็มไปด้วยแร่ธาตุที่ไม่เผาไหม้ |
ขนาดไม่มาตรฐานและสีพิเศษมีขึ้นอยู่กับความต้องการของลูกค้า
ขอบคุณมากที่ดูหน้านี้
หวังจะร่วมมือกันอย่างเต็มใจ